Dibulaxan

Thành phần: Paracetamol 325 mg, Ibuprofen 200 mg.

Quy cách: Hộp 5 vỉ x 20 viên

Chỉ định:

  • Hạ sốt.
  • Giảm đau từ nhẹ tới vừa trong các trường hợp đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau lưng, đau răng, đau xương khớp, cảm cúm, đau họng. Phù hợp với các trường hợp đau không đáp ứng với ibuprofen hoặc paracetamol đơn độc.

Dibulaxan được sản xuất trên dây chuyền đạt chuẩn PICs, theo tiêu chuẩn UPS theo công nghệ Châu Âu dùng hạ sốt và giảm đau từ nhẹ tới vừa trong các trường hợp đau đầu, đau nửa đầu, đau bụng kinh, đau lưng, đau răng, đau xương khớp, cảm cúm, đau họng. Phù hợp với các trường hợp đau không đáp ứng với ibuprofen hoặc paracetamol đơn độc.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Dibulaxan”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

VIDEO

Scroll to Top