Bột giải cảm

Thành phần: Paracetamol: 325 mg; Pheniramin maleat: 20 mg; Phenylephrin hydroclorid: 10 mg.

Quy cách: Hộp 10 gói

Chỉ định: Điều trị các triệu chứng cảm thông thường như sốt, nhức đầu, đau nhức cơ thể, đau cơ, chảy nước mũi, nghẹt mũi.

Bột giải cảm được sản xuất trên dây chuyền đạt chuẩn PICs, theo tiêu chuẩn UPS theo công nghệ Châu Âu dùng điều trị các triệu chứng cảm thông thường như sốt, nhức đầu, đau nhức cơ thể, đau cơ, chảy nước mũi, nghẹt mũi.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bột giải cảm”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

VIDEO

Scroll to Top