HỎI ĐÁP

GIA ĐÌNH CÓ NGƯỜI ĐAU SỐT – ĐỪNG LO ĐÃ CÓ DIBULAXAN

Thành phần của thuốc Dibulaxan là thuốc có chứa 2 thành phần giảm đau gồm: 325mg paracetamol và 200mg ibuprofen trong 1 viên thành phẩm. Paracetamol hay còn có tên khác là Acetaminophen được dùng rộng rãi trong điều trị các triệu chứng đau từ nhẹ đến vừa. Thuốc có hiệu quả nhất là làm giảm đau cường

Xem thêm

Dùng đúng và an toàn thuốc xịt mũi

Nhiều người thường tự tiện dùng thuốc gọi là vệ sinh rửa mũi. Thuốc vệ sinh rửa mũi là thuốc dùng nhỏ mũi, xịt mũi hay rửa mũi cho tác dụng gọi là tại chỗ nhằm trị sổ nghẹt mũi và nhất là trị viêm mũi dị ứng. Có một số nguyên nhân gây sổ

Xem thêm

Bán chạy nhất

Video

Scroll to Top