
GIA ĐÌNH CÓ NGƯỜI ĐAU SỐT – ĐỪNG LO ĐÃ CÓ DIBULAXAN
Thành phần của thuốc Dibulaxan là thuốc có chứa 2 thành phần giảm đau gồm: 325mg paracetamol và 200mg ibuprofen trong 1 viên thành phẩm. Paracetamol hay còn có tên khác là Acetaminophen được dùng rộng rãi trong điều trị các triệu chứng đau từ nhẹ đến vừa. Thuốc có hiệu quả nhất là làm giảm đau cường độ thấp có nguồn gốc không phải nội tạng. Paracetamol